MKATABA HUU UNASHUHUDIA HAYA YAFUATAYO:
1. MUDA WA KUANZA, UKOMO NA MAREKEBISHO.

Mkataba huu ni wa siku therathini na tano (35) kuanzia tarehe ya kusainiwa kwa

mkataba huu kwa kuzingatia programu ya kazi itakayotolewa na mwaijiri.

Pasipo kuathiri masharti ya kifungu namba moja hapo juu, katika kipindi cha
utekelezaji wa mkataba huu, pande husika zinaweza kukutana na kukubaliana
kufanya mabadiliko katika kifungu au vifungu vya mkataba huu kwa kadili

itakavyoonekana inafaa.
2. WAJIBU WA MWAJIRIWA.

Mwajiriwa atahakikisha kazi anayoifanya inakuwa bora kwa viwango

vinavyoelekezwa .
Mwajiriwa atahakikisha anatekeleza kazi hiyo kwa muda uliokubalika kwenye

mkataba.
Mwajiriwa atahakikisha anakuwa na mafundi wake wanne (4) atakaokubaliana nao

kumsaidia kazi yake hali itakayopelekea kufanya kazi hiyo kwa wakati uliokubalika.
Mwajiriwa atahakikisha anakuwepo eneo la kazi siku zote za utekelezaji wa mkataba.

3. GHARAMA ZA MKATABA NA UTARATIBU WA MALIPO.

Mwajiriwa atalipwa jumla ya kiasi cha Tsh 1,535,000.00 kama gharama ya kazi
zote zilizoainishwa kwenye kiambatanisho no 01

Mwajiriwa anaweza kuomba sehemu ya fedha katika ujenzi mara baada ya
kukamilisha sehemu ya kazi na kufanyiwa tathimini na Mhandisi kiasi
kinachostahili kulipwa ili kimwezeshe Mwajiriwa kuendelea kutekeleza majukumu
yake.

Fedha za Malipo ya kazi zitakazo kuwa zimefanyiwa tathmini na mhandisi

zitalipwa na Mkurugenzi Mtendaji kwa mwajiriwa ndani ya siku tatu (03) tangu

tarehe ya kuwasilisha hati ya madai.



5. MAJUKUMU YA MWAJIRI

i, Kusimamia kazi inayotekelezwana mwapnwa kwa kushinkisha kamati zihzaundwi
na Mwajiri pamoja na wasaidizi wa mwajinwa

ii.  Kuhakikisha Mwajiriwa analipwa kwa wakati fedha za kazi alizofanya kama
ilivyobainishwa kwenye mkataba huu

i.  Kuhakikisha ubora wa kazi unafikiwa na kutoa maelekezo wakall wa ujenzi na
huhakikisha maelekezo yaliyotolewa yanalanyiwa kazi

iv.  Kuhakikisha vifaa na mahitaji kwa ajli ya utckelezaj wa kazi yanapatikana
(Kuwepo eneo la kazi) kwa wakal.

v. Kuhakikisha anatoa vifaa kwa Mwajiriwa kwa kutumia nyaraka maalumu (i55ue
voucher) Mwajiriwa atakiri mapokezi ya vifaa hivyo kupitia nyaraka hiyo na

msimamizi wa mwaijiri atahakikisha mali hiyo (vifaa) vinatumika kwa uadilifu

kama ilivyo kusudiwa.
vi. Atahakikisha usalama wa wafanyakazi na Mwajinwa wa wasaidizi wa [Mwajinina

watakaokuwepo eneo la kazi na kuhakikisha huduma ya kwanza inakuwepo
eneo la kazi ili kukabili dharura yoyote itakayojitokeza wakati wote wa

utekelezaji wa kazi ikiwa ni pamoja na kuumia kazini.

6. MATUKIO YASIYOTARAJIWA ENEO LA KAZI

a. Tukio au jambo lolote litakalotokea wakali wa utekelezaji wa kazi ambalo
halikutarajiwa na Mwajiri au Mwajiriwa na kama lipo nje ya uwezo wa pande zote
mbili za mkataba huu na litakalopelekea kuchelewa kwa kazi matumizi ya muda
wa ziada kwa kazi iliyokwama, majadiliano na makubaliano yatafanyika kati ya
pande mbili za mkataba ili kufikia maamuzi ya tukio lililojitokeza ikiwa ni pamoja

na utoaji wa ongezeko la muda la utekelezaji wa kazi ikibidi.
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b. Endapo Mwajiriwa atasababisha hasara/kutokana na uzembe katika utekelezaji
wa majukumu yake atawajibika kulipia fidia kwa hasara iliyojitokeza na pia hatua
za kisheria zitachukuliwa kwa ziada ya hasara hiyo.

7. KUSITISHWA KWA MKATABA

a. Mwajiriwa atakuwa na haki ya kusitisha mkataba pale atakapoona au kuamini kwa
namna yeyote ile Mwajiriwa atashindwa kukamilisha kazi ndani ya muda
ulicainishwa kwenye mkataba huu, Mwajiriwa kushindwa kuendelea na kazi na
Mwajiriwa kuonyesha udhaifu au uwezo mdogo wa kiufundi chini ya ule
uliotarajiwa.

Q b. Mkataba huu unaweza kusitishwa na upande wowote wa mkataba huu kutoa
taarifa ya maandishi ya siku nne (4) ya kusudio la kusitisha mkataba huu kama
upande mwigine utashindwa kutekeleza mashariti ya mkataba huu.

8. SHERIA ITAKAYOTUMIKA

Mkataba huu utatafsiliwa kwa kutumia sheria ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania.

9. UTATUZI WA MIGOGORO
Kwamba iwapo utatokea mgogoro wowote ule kutokana na mkataba huu
@ utatatuliwa kwanza nje ya mahakama na msuluhishi ambaye atakuwa ni katibu

Tawala wa Wilaya ya Wangin'gombe.
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KWA USHUHUDA HUU, pande zote mbili zinaweka saini zao katika mkataba huu siku

na tarehe kama ilivyo hapa chini:

1. KWA NIABA YA MAMLAKA YA MAJL:
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